เรื่อง ขอเชิญสมาชิกเข้าร่วมงาน Thailand Travel Mart Plus (TTM+ 2016) ในบูธของสมาคมฯ
เรียน ท่านสมาชิก
ด้วยการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย กำหนดจัดงาน Thailand Travel Mart 2016 Plus ระหว่างวันที่8 – 10 มิถุนายน 2559 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา จ.เชียงใหม่ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อประชาสัมพันธ์ ธุรกิจท่องเที่ยวของผู้ประกอบการในประเทศไทยและเปิดโอกาสให้ผู้ขาย (Seller) ซึ่งเป็นผู้ประกอบการธุรกิจนำเที่ยวของประเทศไทยและประเทศในกลุ่มประเทศอนุภูมิภาคลุ่มแม่น้ำโขงประกอบด้วย พม่า ลาว กัมพูชา เวียดนาม และจีนตอนใต้ ได้มีโอกาสนำเสนอสินค้าให้กับผู้ซื้อ (Buyer) ซึ่งเป็นผู้ประกอบการธุรกิจนำเที่ยวจาก 60 ประเทศทั่วโลก ภายใต้ Theme Smile with Us นั้น
ในการนี้ สมาคมฯ ได้เล็งเห็นความสำคัญที่จะช่วยส่งเสริมการพัฒนาด้านการตลาดของบริษัทสมาชิกอีกช่องทางหนึ่ง สนับสนุนสมาชิกผู้ประกอบการท่องเที่ยวระดับ SME ให้สามารถเข้ามาร่วมในงาน TTM+ 2016 เป็นการขยายโอกาสและประโยชน์ในการต่อยอดธุรกิจของท่านสมาชิกต่อไป จึงเตรียมพื้นที่บูธจำนวน 100 ตารางเมตร ภายใต้ชื่อ สมาคมไทยธุรกิจการท่องเที่ยว โดยจัดการให้มีผู้ประกอบการจากต่างประเทศเข้ามาร่วมเจรจาธุรกิจร่วมกับสมาชิกภายในบูธของสมาคมฯ ซึ่งสมาชิก สามารถทำการนัดหมาย ทางอิเลคทรอนิค “ Pre – Appointment Business Matching online ”
โอกาสพิเศษ นี้ สมาคมฯ จึงขอเชิญชวนท่านสมาชิก โปรดรีบจองมายังสมาคมฯ โดยด่วน รับ 30 บริษัท มีค่าใช้จ่ายบริษัทๆละ 10,000.- บาท (ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม) ท่านสมาชิกที่สนใจ โปรดส่งแบบตอบรับมายังสมาคมฯ แฟ็กซ์ เบอร์ 0-2237-6045 หรือ อีเมล info@www.atta.or.th ขอสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกที่จองก่อนและชำระเงินก่อน จนครบจำนวน
เอกสารเพิ่มเติม
แบบตอบรับ TTM + 2016 จดหมายเชิญสมาชิกร่วมงาน TTM + 2016
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
ขอแสดงความนับถือ
นายเจริญ วังอนานนท์
นายกสมาคมไทยธุรกิจการท่องเที่ยว
————————-ATTA————————-
สมาคมไทยธุรกิจการท่องเที่ยว (ATTA)
ASSOCIATION OF THAI TRAVEL AGENTS
33/42-43 Wall Street Tower 10th FL., Surawong Rd.,
Suriyawong, Bangrak, Bangkok 10500 THAILAND.
Tel : (662) 237-6046-8
Fax : (662) 237-6045
Email : info@www.atta.or.th Website : www.atta.or.th